Có 133 việc làm

Tuyển dụng 133 việc làm senior sales representative health beauty channel dermo cosmetics tại Hà Nội

Logo Công ty TNHH Thương Mại và Kinh Doanh Dịch Vụ VN.YEOSAN

Nhân Viên Kinh Doanh

Công ty TNHH Thương Mại và Kinh Doanh Dịch Vụ VN.YEOSAN

Lương không công khai

Hà Nội (On-site)

Nghỉ trọn T7, CN

Đăng 13 ngày trước

Hãy là ứng viên đầu tiên

Logo Marubeni Heavy Equipment Co., Ltd ( Formerly Known As Komatsu Viet Nam Co., Ltd)

Nhân Viên Kinh Doanh

Marubeni Heavy Equipment Co., Ltd ( Formerly Known As Komatsu Viet Nam Co., Ltd)

Lương không công khai

Hà Nội, Đồng Nai (On-site)

Nghỉ trọn T7, CN

Đăng 17 ngày trước

Hãy là ứng viên đầu tiên

Logo Công ty TNHH An Phú

Nhân Viên Kinh Doanh

Công ty TNHH An Phú

30 - 100 triệu VNĐ

Hà Nội (On-site)

Nghỉ trọn T7, CN

Đăng 22 ngày trước

Hãy là ứng viên đầu tiên

Logo Công ty cổ phần thiết bị và giải pháp cơ khí Automech

Nhân Viên Kinh Doanh B2B

Công ty cổ phần thiết bị và giải pháp cơ khí Automech

Từ 15 triệu VNĐ

Đà Nẵng, Hà Nội, Hồ Chí Minh (On-site)

Nghỉ trọn T7, CN

Đăng 14 ngày trước

Hãy là ứng viên đầu tiên

Logo Công Ty Cổ Phần ZME

Nhân viên kinh doanh B2B

Công Ty Cổ Phần ZME

13 - 20 triệu VNĐ/tháng

Hà Nội (On-site)

Có làm T7

Đăng 1 tháng trước

Ít hơn 20 ứng viên

Logo Công Ty TNHH Kỹ Thuật Và Thương Mại Long Tech

Nhân Viên Kinh Doanh Điện Mặt Trời

Công Ty TNHH Kỹ Thuật Và Thương Mại Long Tech

Lương không công khai

Hà Nội, Đà Nẵng, Hồ Chí Minh (On-site)

Nghỉ trọn T7, CN

Đăng 6 ngày trước

Hãy là ứng viên đầu tiên

Logo Công Ty Cổ Phần Quản Lý Năng Lượng Thông Minh (Psmart)

Nhân Viên Kinh Doanh - Dự Án

Công Ty Cổ Phần Quản Lý Năng Lượng Thông Minh (Psmart)

Lương không công khai

Hà Nội (On-site)

Có làm T7

Đăng 15 ngày trước

Hãy là ứng viên đầu tiên

Logo Công Ty Cổ Phần Michem Việt Nam

Nhân Viên Kinh Doanh Thu Nhập Hấp Dẫn

Công Ty Cổ Phần Michem Việt Nam

Từ 15 triệu VNĐ/tháng

Hồ Chí Minh, Hà Nội (On-site)

Nghỉ trọn T7, CN

Đăng 7 ngày trước

Hãy là ứng viên đầu tiên

Logo Công ty cổ phần phân phối công nghiệp T&C

Nhân Viên Kinh Doanh Máy Công Nghiệp

Công ty cổ phần phân phối công nghiệp T&C

15 - 30 triệu VNĐ

Hà Nội (On-site)

Nghỉ trọn T7, CN

Đăng 29 ngày trước

Hãy là ứng viên đầu tiên

Logo Công Ty Cổ Phần Thương Mại Cơ Khí Tân Thanh

Nhân viên kinh doanh - Chi nhánh Hà Nội

Công Ty Cổ Phần Thương Mại Cơ Khí Tân Thanh

7 - 15 triệu VNĐ/tháng

Hà Nội (On-site)

Có làm T7

Đăng 4 ngày trước

Hãy là ứng viên đầu tiên

Logo Jafron Biomedical Co. Ltd

Nhân Viên Kinh Doanh Thiết Bị Y Tế

Jafron Biomedical Co. Ltd

800 - 1,200 USD

Hà Nội, Hồ Chí Minh (On-site)

Nghỉ trọn T7, CN

Đăng 23 ngày trước

Hãy là ứng viên đầu tiên

Logo YG-1 Vietnam

Nhân Viên Kinh Doanh Tại HCM và HN (Nam)

YG-1 Vietnam

15 - 22 triệu VNĐ

Hồ Chí Minh, Hà Nội (On-site)

Nghỉ trọn T7, CN

Đăng 6 ngày trước

Hãy là ứng viên đầu tiên

Logo CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ THỰC PHẨM CHÂU Á (MICOEM)

Export Sales Excutive/ Nhân Viên Kinh Doanh Xuất Khẩu

CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ THỰC PHẨM CHÂU Á (MICOEM)

Lương không công khai

Hà Nội (On-site)

Có làm T7

Đăng 27 ngày trước

Hãy là ứng viên đầu tiên

Logo Công Ty Cổ Phần Đầu Tư Thương Mại Và Phát Triển Công Nghệ FSI

Nhân Viên Kinh Doanh Phân Phối Sản Phẩm Công Nghệ

Công Ty Cổ Phần Đầu Tư Thương Mại Và Phát Triển Công Nghệ FSI

Lương không công khai

Hà Nội, Hồ Chí Minh (On-site)

Nghỉ trọn T7, CN

Đăng 24 ngày trước

Hãy là ứng viên đầu tiên

Logo CÔNG TY CỔ PHẦN NAVIGOS GROUP VIỆT NAM

Nhân Viên Kinh Doanh B2B (Data Khách Hàng Có Sẵn)

CÔNG TY CỔ PHẦN NAVIGOS GROUP VIỆT NAM

Từ 400 USD

Hà Nội (On-site)

Nghỉ trọn T7, CN

Đăng 29 ngày trước

Hãy là ứng viên đầu tiên

Logo Công Ty Cổ Phần Bơm Châu Âu

Nhân Viên Kinh Doanh/ Bán Hàng Kỹ Thuật (B2B Sales Engineer)

Công Ty Cổ Phần Bơm Châu Âu

12 - 16 triệu VNĐ

Hà Nội, Hồ Chí Minh (On-site)

Nghỉ trọn T7, CN

Đăng 17 ngày trước

Hãy là ứng viên đầu tiên

Logo CÔNG TY CỔ PHẦN LOGISTICS THẾ HỆ MỚI CF

Nhân Viên Kinh Doanh Logistics Thu Nhập 20 - 70 Triệu/tháng

CÔNG TY CỔ PHẦN LOGISTICS THẾ HỆ MỚI CF

20 - 70 triệu VNĐ/tháng

Hà Nội (On-site)

Nghỉ trọn T7, CN

Đăng 21 giờ trước

Hãy là ứng viên đầu tiên

Logo Công Ty Cổ Phần Công Nghệ PAC Việt Nam

Nhân Viên Kinh Doanh Kỹ Thuật Dầu Công Nghiệp & Hoá Chất

Công Ty Cổ Phần Công Nghệ PAC Việt Nam

13 - 30 triệu VNĐ

Hà Nội (On-site)

Nghỉ trọn T7, CN

Đăng 3 ngày trước

Hãy là ứng viên đầu tiên

Logo CÔNG TY CỔ PHẦN BÁN LẺ VIỆT MOTO

Nhân viên Kinh doanh Xe Mô tô (HCM-HN-Đà Nẵng)

CÔNG TY CỔ PHẦN BÁN LẺ VIỆT MOTO

7 - 20 triệu VNĐ/tháng

Đà Nẵng, Hồ Chí Minh, Hà Nội (On-site)

Có làm cuối tuần

Đăng 21 ngày trước

Ít hơn 5 ứng viên

Logo Công ty TNHH Unimech Việt Nam

Sales Engineer – Nhân Viên Kinh Doanh ($500 - $700 Gross Salary)

Công ty TNHH Unimech Việt Nam

10 - 20 triệu VNĐ

Hà Nội, Hồ Chí Minh (On-site)

Nghỉ trọn T7, CN

Đăng 8 ngày trước

Hãy là ứng viên đầu tiên

Logo Công Ty TNHH Handan

Nhân Viên Kinh Doanh Kỹ Thuật - Không Yêu Cầu Kinh Nghiệm

Công Ty TNHH Handan

Lương không công khai

Hà Nội (On-site)

Có làm T7

Đăng 8 ngày trước

Hãy là ứng viên đầu tiên

Logo Chi Nhánh Tổng Công Ty Cổ Phần May Việt Tiến (Cửa Hàng Htkd Việt Tiến Tung Shing)

Nhân Viên Kinh Doanh Trong Lĩnh Vực Máy Bơm Nước Công Nghiêp.

Chi Nhánh Tổng Công Ty Cổ Phần May Việt Tiến (Cửa Hàng Htkd Việt Tiến Tung Shing)

Lương không công khai

Hồ Chí Minh, Hà Nội (On-site)

Nghỉ trọn T7, CN

Đăng 16 ngày trước

Hãy là ứng viên đầu tiên

Logo Công Ty TNHH Cơ Khí Chính Xác Và Tự Động Hóa Việt Nam

Nhân Viên Kinh Doanh Ngành Cơ Khí Lương Cứng 15 Đến 20Tr

Công Ty TNHH Cơ Khí Chính Xác Và Tự Động Hóa Việt Nam

15 - 20 triệu VNĐ/tháng

Hà Tĩnh, Hà Nội, Hồ Chí Minh (On-site)

Có làm T7

Đăng 16 ngày trước

Hãy là ứng viên đầu tiên

Logo CÔNG TY CỔ PHẦN NAVIGOS GROUP VIỆT NAM

[HN] Nhân Viên Kinh Doanh B2B | Data Khách Hàng Có Sẵn

CÔNG TY CỔ PHẦN NAVIGOS GROUP VIỆT NAM

Từ 400 USD

Hà Nội (On-site)

Nghỉ trọn T7, CN

Đăng 29 ngày trước

Hãy là ứng viên đầu tiên

Logo CÔNG TY CỔ PHẦN NAVIGOS GROUP VIỆT NAM

[HN] Nhân Viên Kinh Doanh B2B | Data Khách Hàng Có Sẵn

CÔNG TY CỔ PHẦN NAVIGOS GROUP VIỆT NAM

Từ 400 USD

Hà Nội (On-site)

Nghỉ trọn T7, CN

Đăng 29 ngày trước

Hãy là ứng viên đầu tiên

Logo Công ty Cổ phần xnk Ragos vina

Nhân Viên Kinh Doanh (Kinh Nghiệm Lái Xe) - Khu Vực Cầu Giấy

Công ty Cổ phần xnk Ragos vina

13 - 15 triệu VNĐ

Hà Nội (On-site)

Nghỉ trọn T7, CN

Đăng 15 ngày trước

Hãy là ứng viên đầu tiên

Logo CÔNG TY CỔ PHẦN TẬP ĐOÀN CHẾ TẠO MÁY SORA

Nhân Viên Kinh Doanh Bán Hàng Kỹ Thuật - Không Yêu Cầu Kinh Nghiệm

CÔNG TY CỔ PHẦN TẬP ĐOÀN CHẾ TẠO MÁY SORA

Lương không công khai

Hà Nội (On-site)

Nghỉ trọn T7, CN

Đăng 27 ngày trước

Hãy là ứng viên đầu tiên

Logo Công Ty Cổ Phần I.T.C Việt Nam

Nhân Viên Kinh Doanh/ B2B Solution Sales Executive/ Tại Hà Nội, TP. Hồ Chí Minh

Công Ty Cổ Phần I.T.C Việt Nam

Tới 30 triệu VNĐ

Hà Nội, Hồ Chí Minh (On-site)

Nghỉ trọn T7, CN

Đăng 23 ngày trước

Hãy là ứng viên đầu tiên

Logo Công ty TNHH Sankosha Việt Nam

Nhân Viên Kinh Doanh (Ngành Điện) - Lương Cứng Upto 20 Triệu/tháng + Doanh Số

Công ty TNHH Sankosha Việt Nam

Tới 20 triệu VNĐ/tháng

Hà Nội (On-site)

Có làm T7

Đăng 20 ngày trước

Hãy là ứng viên đầu tiên

Logo CÔNG TY TNHH AQUAHANDY HEALTH TECFHNOLOGY VIỆT NAM

Nhân viên Kinh doanh B2B - Data NÓNG - Thu nhập hấp dẫn - Khu vực Hà Đông

CÔNG TY TNHH AQUAHANDY HEALTH TECFHNOLOGY VIỆT NAM

20 - 30 triệu VNĐ/tháng

Hà Nội (On-site)

Có làm T7

Đăng 1 ngày trước

Hãy là ứng viên đầu tiên

Logo Công Ty Cổ Phần Công Nghiệp Weldcom

[Tuyển Gấp] Nhân Viên Kinh Doanh Kỹ Thuật (Thu Nhập Từ 30 - 40 Triệu Đồng) - Không Có Kinh Nghiệm Sẽ Được Đào Tạo

Công Ty Cổ Phần Công Nghiệp Weldcom

12 - 17 triệu VNĐ

Hà Nội, Hồ Chí Minh, Hải Phòng (On-site)

Nghỉ trọn T7, CN

Đăng 6 ngày trước

Hãy là ứng viên đầu tiên

Logo Công Ty Cổ Phần Thiết Bị Và Dịch Vụ Tce

Nhân Viên Kinh Doanh (Lương Cứng 10Tr - 20Tr - Thu Nhập Lên Đến 100Tr/tháng) Tại Hà Nội, Đà Nẵng, Hồ Chí Minh

Công Ty Cổ Phần Thiết Bị Và Dịch Vụ Tce

500 - 1,000 USD/tháng

Hà Nội, Hồ Chí Minh, Đà Nẵng (On-site)

Nghỉ trọn T7, CN

Đăng 22 ngày trước

Hãy là ứng viên đầu tiên

Logo Công Ty Cổ Phần Mc-Bifi Bauchemie (Việt Nam)

Nhân Viên Kinh Doanh Vật Liệu Xây Dựng - Đi Làm Ngay (Lương Cứng 15–20 Triệu + Doanh Số) - Thu Nhập Không Giới Hạn

Công Ty Cổ Phần Mc-Bifi Bauchemie (Việt Nam)

Lương không công khai

Hà Nội, Hồ Chí Minh (On-site)

Nghỉ trọn T7, CN

Đăng 27 ngày trước

Hãy là ứng viên đầu tiên