
Chuyên Viên Kinh Doanh Sơn (B2B)
CÔNG TY CỔ PHẦN SƠN VÀ CHẤT PHỦ HOÀ BÌNHLương không công khai
Hồ Chí Minh
Có làm T7
Đăng 1 tháng trước
Ít hơn 5 ứng viên


Lương không công khai
Hồ Chí Minh
Có làm T7
Đăng 1 tháng trước
Ít hơn 5 ứng viên

Lương không công khai
Hồ Chí Minh
Nghỉ trọn T7, CN
Đăng 26 ngày trước
Ít hơn 20 ứng viên

Lương không công khai
Hồ Chí Minh
Nghỉ trọn T7, CN
Đăng 1 tháng trước

500 - 2,000 USD/tháng
Hà Nội
Nghỉ trọn T7, CN
Đăng 23 ngày trước

40 - 50 triệu VNĐ/tháng
Hà Nội
Nghỉ trọn T7, CN
Đăng 9 ngày trước

12 - 15 triệu VNĐ/tháng
Hà Nội
Có làm T7
Đăng 14 ngày trước

Lương không công khai
Hồ Chí Minh, Bắc Ninh, Bắc Giang
Nghỉ trọn T7, CN
Đăng 1 tháng trước
Ít hơn 20 ứng viên

30 - 50 triệu VNĐ/tháng
Hồ Chí Minh, Bắc Ninh
Nghỉ trọn T7, CN
Đăng 6 ngày trước

500 - 800 USD/tháng
Hồ Chí Minh
Có làm T7
Đăng 9 ngày trước
Ít hơn 20 ứng viên

12 - 16 triệu VNĐ/tháng
Hà Nội (On-site)
Nghỉ trọn T7, CN
Đăng 1 tháng trước
Ít hơn 20 ứng viên

3.5 triệu VNĐ/tháng
Hải Phòng (On-site)
Nghỉ trọn T7, CN
Đăng 1 tháng trước
Ít hơn 5 ứng viên

Từ 700 USD/tháng
Hồ Chí Minh
Nghỉ trọn T7, CN
Đăng 1 ngày trước
Ít hơn 20 ứng viên

Lương không công khai
Hà Nội
Nghỉ trọn T7, CN
Đăng 6 ngày trước
Ít hơn 20 ứng viên

20 - 25 triệu VNĐ/tháng
Hà Nội, Hồ Chí Minh
Nghỉ trọn T7, CN
Đăng 15 ngày trước

69.388 - 102.041 triệu VNĐ/tháng
Hà Nội, Hồ Chí Minh, Đà Nẵng
Nghỉ trọn T7, CN
Đăng 23 ngày trước

Lương không công khai
Hà Nội
Nghỉ trọn T7, CN
Đăng 26 ngày trước
Ít hơn 20 ứng viên

30 - 45 triệu VNĐ/tháng
Đồng Nai, Hồ Chí Minh
Nghỉ trọn T7, CN
Đăng 9 ngày trước

12 - 40 triệu VNĐ/tháng
Đà Nẵng, Hà Nội, Hồ Chí Minh (On-site)
Nghỉ trọn T7, CN
Đăng 8 ngày trước
Ít hơn 20 ứng viên

Lương không công khai
Hồ Chí Minh
Nghỉ trọn T7, CN
Đăng 11 ngày trước
Ít hơn 20 ứng viên

20 - 50 triệu VNĐ/tháng
Hà Nội, Hồ Chí Minh
Có làm T7
Đăng 14 ngày trước

Từ 10 triệu VNĐ/tháng
Hồ Chí Minh
Nghỉ trọn T7, CN
Đăng 14 ngày trước
Ít hơn 20 ứng viên

Lương không công khai
Hồ Chí Minh
Nghỉ trọn T7, CN
Đăng 15 ngày trước

Lương không công khai
Hà Nội
Nghỉ trọn T7, CN
Đăng 16 ngày trước

400 - 1,000 USD/tháng
Hồ Chí Minh
Nghỉ trọn T7, CN
Đăng 1 tháng trước

Tới 1,500 USD/tháng
Hà Nội, Hồ Chí Minh
Nghỉ trọn T7, CN
Đăng 2 ngày trước
Ít hơn 20 ứng viên

Lương không công khai
Hà Nội
Nghỉ trọn T7, CN
Đăng 10 giờ trước
Hãy là ứng viên đầu tiên

Lương không công khai
Hồ Chí Minh
Nghỉ trọn T7, CN
Đăng 12 ngày trước
Ít hơn 20 ứng viên

9 - 13 triệu VNĐ/tháng
Bắc Ninh
Nghỉ trọn T7, CN
Đăng 1 tháng trước
Ít hơn 5 ứng viên

Lương không công khai
Hồ Chí Minh
Nghỉ trọn T7, CN
Đăng 11 ngày trước
Ít hơn 5 ứng viên

Lương không công khai
Hồ Chí Minh
Nghỉ trọn T7, CN
Đăng 11 ngày trước
Ít hơn 5 ứng viên

800 - 1,200 USD/tháng
Hà Nội
Nghỉ trọn T7, CN
Đăng 20 ngày trước
Ít hơn 20 ứng viên

Lương không công khai
Hồ Chí Minh, Hà Nội
Nghỉ trọn T7, CN
Đăng 19 ngày trước
Ít hơn 20 ứng viên

Lương không công khai
Hà Nội
Nghỉ trọn T7, CN
Đăng 19 ngày trước

Lương không công khai
Hồ Chí Minh
Nghỉ trọn T7, CN
Đăng 20 ngày trước

33.5 nghìn - 3.5 triệu VNĐ/tháng
Đà Nẵng (On-site)
Nghỉ trọn T7, CN
Đăng 1 tháng trước
Ít hơn 5 ứng viên

Lương không công khai
Hà Nội
Nghỉ trọn T7, CN
Đăng 26 ngày trước

15 - 40 triệu VNĐ/tháng
Hà Nội
Nghỉ trọn T7, CN
Đăng 1 tháng trước

Lương không công khai
Hồ Chí Minh
Nghỉ trọn T7, CN
Đăng 16 ngày trước
Ít hơn 5 ứng viên

20 - 40 triệu VNĐ/tháng
Hà Nội
Nghỉ trọn T7, CN
Đăng 26 ngày trước
Ít hơn 20 ứng viên

Từ 20 triệu VNĐ/tháng
Hà Nội
Có làm T7
Đăng 27 ngày trước
Ít hơn 5 ứng viên

Từ 50 triệu VNĐ/tháng
Bắc Ninh
Nghỉ trọn T7, CN
Đăng 29 ngày trước

Lương không công khai
Hồ Chí Minh
Nghỉ trọn T7, CN
Đăng 2 ngày trước
Ít hơn 20 ứng viên

Lương không công khai
Hải Phòng
Nghỉ trọn T7, CN
Đăng 29 ngày trước

15 - 30 triệu VNĐ/tháng
Hà Nội, Hồ Chí Minh
Nghỉ trọn T7, CN
Đăng 7 ngày trước

Lương không công khai
Hà Nội
Nghỉ trọn T7, CN
Đăng 7 ngày trước
Ít hơn 20 ứng viên

13 - 17 triệu VNĐ/tháng
Hồ Chí Minh
Nghỉ trọn T7, CN
Đăng 26 ngày trước

Lương không công khai
Hà Nội, Hồ Chí Minh
Nghỉ trọn T7, CN
Đăng 1 tháng trước

Lương không công khai
Hồ Chí Minh
Nghỉ trọn T7, CN
Đăng 1 tháng trước

18 - 25 triệu VNĐ/tháng
Hà Nội, Hồ Chí Minh (On-site)
Nghỉ trọn T7, CN
Đăng 5 ngày trước
Ít hơn 20 ứng viên

Lương không công khai
Hà Nội
Nghỉ trọn T7, CN
Đăng 1 tháng trước
Ít hơn 20 ứng viên
Khám phá 1.239 cơ hội việc làm nhan vien kinh doanh đang tuyển dụng trên toàn quốc. Upzi tổng hợp các vị trí nhan vien kinh doanh từ hàng nghìn nhà tuyển dụng uy tín, phù hợp cho sinh viên mới ra trường đến người có kinh nghiệm.