
Chuyên Viên Kinh Doanh (Account Management)
Công Ty Cổ Phần Thanh Toán Quốc Gia Việt NamLương không công khai
Hồ Chí Minh
Nghỉ trọn T7, CN
Đăng 15 ngày trước


Lương không công khai
Hồ Chí Minh
Nghỉ trọn T7, CN
Đăng 15 ngày trước

10 - 60 triệu USD/tháng
Cần Thơ, Hà Nội, Hồ Chí Minh
Nghỉ trọn T7, CN
Đăng 26 ngày trước
Ít hơn 20 ứng viên

Lương không công khai
Hồ Chí Minh
Nghỉ trọn T7, CN
Đăng 26 ngày trước

Lương không công khai
Hồ Chí Minh, Hà Nội
Có làm T7
Đăng 26 ngày trước

Lương không công khai
Hồ Chí Minh
Nghỉ trọn T7, CN
Đăng 27 ngày trước

Lương không công khai
Hồ Chí Minh
Nghỉ trọn T7, CN
Đăng 1 tháng trước
Rất đông ứng viên

Lương không công khai
Hà Nội, Đà Nẵng, Hồ Chí Minh
Có làm T7
Đăng 1 tháng trước

Lương không công khai
Hồ Chí Minh, Hà Nội
Nghỉ trọn T7, CN
Đăng 27 ngày trước

Lương không công khai
Hồ Chí Minh
Nghỉ trọn T7, CN
Đăng 27 ngày trước
Ít hơn 20 ứng viên

Lương không công khai
Hồ Chí Minh
Nghỉ trọn T7, CN
Đăng 7 ngày trước

Lương không công khai
Hà Nội, Đà Nẵng, Hồ Chí Minh
Nghỉ trọn T7, CN
Đăng 23 ngày trước

Từ 1,000 USD/tháng
Hồ Chí Minh
Nghỉ trọn T7, CN
Đăng 27 ngày trước
Rất đông ứng viên

Lương không công khai
Hồ Chí Minh
Nghỉ trọn T7, CN
Đăng 1 tháng trước

Từ 25 triệu VNĐ/tháng
Hồ Chí Minh
Nghỉ trọn T7, CN
Đăng 8 ngày trước

20 - 40 triệu VNĐ/tháng
Hà Nội, Hồ Chí Minh
Nghỉ trọn T7, CN
Đăng 13 ngày trước
Ít hơn 20 ứng viên

Từ 10 triệu VNĐ/tháng
Hồ Chí Minh
Nghỉ trọn T7, CN
Đăng 1 ngày trước
Hãy là ứng viên đầu tiên

Lương không công khai
Hà Nội, Hồ Chí Minh
Nghỉ trọn T7, CN
Đăng 8 giờ trước
Ít hơn 5 ứng viên

Từ 10 triệu VNĐ/tháng
Hồ Chí Minh
Có làm T7
Đăng 8 ngày trước

Tới 50 triệu VNĐ/tháng
Hà Nội, Hồ Chí Minh
Nghỉ trọn T7, CN
Đăng 16 ngày trước

Từ 20 triệu VNĐ/tháng
Hồ Chí Minh
Nghỉ trọn T7, CN
Đăng 16 ngày trước
Ít hơn 5 ứng viên

580 triệu VNĐ/năm
Hồ Chí Minh, Bà Rịa - Vũng Tàu
Nghỉ trọn T7, CN
Đăng 29 ngày trước

500 - 700 USD/tháng
Hồ Chí Minh, Hà Nội
Nghỉ trọn T7, CN
Đăng 28 ngày trước

40 - 60 triệu VNĐ/tháng
Hồ Chí Minh
Nghỉ trọn T7, CN
Đăng 1 tháng trước
Rất đông ứng viên

Lương không công khai
Hồ Chí Minh
Có làm T7
Đăng 1 ngày trước
Ít hơn 20 ứng viên

15 - 30 triệu VNĐ/tháng
Hồ Chí Minh, Hà Nội
Nghỉ trọn T7, CN
Đăng 11 giờ trước
Ít hơn 20 ứng viên

Lương không công khai
Hà Nội, Hồ Chí Minh
Có làm T7
Đăng 5 ngày trước
Ít hơn 20 ứng viên

Lương không công khai
Hồ Chí Minh, Quảng Trị, Đà Nẵng, Thừa Thiên Huế
Có làm T7
Đăng 2 ngày trước
Ít hơn 5 ứng viên

Từ 10 triệu USD/tháng
Hồ Chí Minh
Có làm T7
Đăng 15 ngày trước
Ít hơn 5 ứng viên

Lương không công khai
Hồ Chí Minh
Nghỉ trọn T7, CN
Đăng 16 ngày trước

600 - 1,000 USD/tháng
Hà Nội, Hồ Chí Minh
Nghỉ trọn T7, CN
Đăng 16 ngày trước

Lương không công khai
Hồ Chí Minh, Hà Nội, Thừa Thiên Huế
Có làm T7
Đăng 19 ngày trước
Ít hơn 20 ứng viên

Lương không công khai
Hồ Chí Minh
Nghỉ trọn T7, CN
Đăng 16 ngày trước

Lương không công khai
Hồ Chí Minh
Nghỉ trọn T7, CN
Đăng 26 ngày trước
Ít hơn 20 ứng viên

15 - 25 triệu VNĐ/tháng
Hồ Chí Minh
Nghỉ trọn T7, CN
Đăng 28 ngày trước
Ít hơn 20 ứng viên

25 - 30 triệu VNĐ/tháng
Hà Nội, Nghệ An, Hồ Chí Minh
Có làm T7
Đăng 15 ngày trước
Rất đông ứng viên

Từ 10 triệu VNĐ/tháng
Đồng Nai, Hồ Chí Minh
Nghỉ trọn T7, CN
Đăng 1 tháng trước

Lương không công khai
Bình Dương, Hồ Chí Minh, Đồng Nai
Nghỉ trọn T7, CN
Đăng 1 tháng trước
Ít hơn 20 ứng viên

Lương không công khai
Hà Nội, Hồ Chí Minh
Nghỉ trọn T7, CN
Đăng 1 tháng trước

Tới 20 triệu VNĐ/tháng
Hồ Chí Minh, Hà Nội
Nghỉ trọn T7, CN
Đăng 1 tháng trước

Lương không công khai
Hồ Chí Minh, Hà Nội
Nghỉ trọn T7, CN
Đăng 12 ngày trước
Ít hơn 20 ứng viên

12 - 20 triệu VNĐ/tháng
Hồ Chí Minh
Nghỉ trọn T7, CN
Đăng 23 ngày trước

Lương không công khai
Bình Dương, Đồng Nai, Hồ Chí Minh
Nghỉ trọn T7, CN
Đăng 28 ngày trước
Ít hơn 20 ứng viên

Lương không công khai
Hồ Chí Minh, Hà Nội
Nghỉ trọn T7, CN
Đăng 1 tháng trước

15 - 25 triệu VNĐ/tháng
Hồ Chí Minh, Hà Nội
Nghỉ trọn T7, CN
Đăng 1 tháng trước

Lương không công khai
Đà Nẵng, Hồ Chí Minh, Hà Nội
Nghỉ trọn T7, CN
Đăng 1 tháng trước

Từ 25 triệu VNĐ/tháng
Hà Nội, Hồ Chí Minh
Nghỉ trọn T7, CN
Đăng 16 ngày trước
Rất đông ứng viên

15 - 20 triệu VNĐ/tháng
Hồ Chí Minh
Nghỉ trọn T7, CN
Đăng 20 ngày trước

8 - 30 triệu VNĐ/tháng
Hồ Chí Minh (Hybrid)
Có làm T7
Đăng 1 ngày trước
Hãy là ứng viên đầu tiên

10 - 30 triệu VNĐ/tháng
Hồ Chí Minh
Nghỉ trọn T7, CN
Đăng 1 tháng trước

Lương không công khai
Hồ Chí Minh (On-site)
Nghỉ trọn T7, CN
Đăng 19 ngày trước
Hiện có 328 vị trí tro ly kinh doanh sales admin đang tuyển dụng tại Hồ Chí Minh. Upzi tổng hợp các vị trí tro ly kinh doanh sales admin từ hàng nghìn nhà tuyển dụng uy tín, phù hợp cho sinh viên mới ra trường đến người có kinh nghiệm.